Jump to content

Efe Afe

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Efe Afe
mamba a majalisar wakilai ta Najeriya,

11 ga Yuni, 2019 -
District: Okpe/Sapele/Uvwie
Rayuwa
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan siyasa

Efe Afe ɗan siyasan Najeriya ne. Shi mamba ne mai wakiltar mazaɓar Okpe/Sapele/Uvwie a majalisar wakilai. [1] [2]

Rayuwar farko

[gyara sashe | gyara masomin]

An haifi Efe Afe a shekarar 1967 kuma ɗan asalin jihar Delta ne. [1] [2]

Aikin siyasa

[gyara sashe | gyara masomin]

Ya taɓa zama ɗan majalisar dokokin jihar Delta daga shekarun 1999 zuwa 2011. A shekarar 2019 an zaɓe shi a ƙarƙashin jam’iyyar PDP a matsayin ɗan majalisar tarayya mai wakiltar mazaɓar Okpe/Sapele/Uvwie. [1] [2]

  1. 1.0 1.1 1.2 "Legislator Details - ConsTrack Track and Report on Governement Funded Projects in Nigeria". constrack.ng. Retrieved 2024-12-28. Cite error: Invalid <ref> tag; name ":0" defined multiple times with different content
  2. 2.0 2.1 2.2 "Citizen Science Nigeria". citizensciencenigeria.org (in Turanci). Retrieved 2024-12-28. Cite error: Invalid <ref> tag; name ":1" defined multiple times with different content