Abdoul Moumouni
Appearance
Abdoul Moumouni | |
---|---|
mutum | |
Bayanai | |
Jinsi | namiji |
Ƙasar asali | Nijar |
Shekarun haihuwa | 7 ga Augusta, 2002 |
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa |
Matsayin daya buga/kware a ƙungiya | Mai buga tsakiya |
Wasa | ƙwallon ƙafa |
Abdoul Moumouni Amadou Darankoum (an haife shi 7 ga Agusta 2002) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Nijar wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida na Sheriff Tiraspol.
Aikin kulob
[gyara sashe | gyara masomin]Moumouni ya fara aiki da kulob ɗin US GN na Nijar a shekarar 2018. A ranar 16 ga Satumba 2021, ya rattaɓa hannu a ƙungiyar Sheriff Tiraspol ta Moldovan National Division.
Ayyukan ƙasa da ƙasa
[gyara sashe | gyara masomin]A ranar 22 ga Satumba, 2019, ya fara buga wa tawagar ƙasar Nijar a wasan neman cancantar shiga gasar cin kofin ƙasashen Afrika da Ivory Coast.
Ƙididdigar sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]Ƙasashen Duniya
[gyara sashe | gyara masomin]- As of match played 12 November 2021
Tawagar kasa | Shekara | Aikace-aikace | Manufa |
---|---|---|---|
Nijar | 2019 | 1 | 0 |
2021 | 8 | 0 | |
Jimlar | 9 | 0 |
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]
Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Abdoul Moumouni at Soccerway