Demba Seck
Appearance
Demba Seck | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Ziguinchor (en) , 10 ga Faburairu, 2001 (23 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Senegal | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka | ||||||||||||||||||
Tsayi | 1.9 m |
Demba Seck[1][2][3] haifaffen 10 ga watan Fabrairu ne a shekarar 2001 ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Senegal wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba don ƙungiyar kwallon kafar Torino a Serie A na Italiya da ke yankinkuma
turai ƙun giyar ƙwallon ƙafa ta Senegal. [4]
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ https://en.m.wikipedia.org/wiki/Demba_Seck
- ↑ https://www.transfermarkt.com/demba-seck/profil/spieler/551752
- ↑ https://www.whoscored.com/Players/432187/Show/Demba-Seck
- ↑ https://ng.soccerway.com/players/demba-seck/674342/