Claudio Baeza
Appearance
Claudio Baeza | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Los Ángeles (en) , 23 Disamba 1993 (31 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Chile | ||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Yaren Sifen | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football manager (en) | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||||||
Lamban wasa | 5 | ||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 171 cm |
Claudio Andrés Baeza Baeza [ƙananan-alpha 1] (an haife shi a ranar 23 Disamban shekarar 1993 a Los Ángeles, Chile ) ɗan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Chile wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙungiyar La MX na Toluca da ƙungiyar Chile .
Ayyukan duniya
[gyara sashe | gyara masomin]Ya sami kiransa na farko zuwa ga manyan 'yan wasan Chile don wasan sada zumunci da Paraguay a watan Satumbar shekarar 2015.
Ya fara buga wasansa ne na farko a ranar 5 ga watan Satumban shekarar 2019 a wasan sada zumunci da Ajantina, a matsayin mai farawa.
Kulab
[gyara sashe | gyara masomin]- Colo-Colo
- Primera División na Chile (3): 2014 – C, 2015 – A, 2017-T
- Copa Chile : 2016
- Supercopa de Chile (2): 2017, 2018
Bayanan kula
[gyara sashe | gyara masomin]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]
Hanyoyin haɗin waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Claudio Baeza at BDFA (in Spanish)
- Claudio Baeza at Soccerway
- Claudio Baeza at National-Football-Teams.com