Jump to content

Charlie Goode

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Sake dubawa tun a 16:22, 1 ga Augusta, 2024 daga Mahuta (hira | gudummuwa) (#WPWPHA)
(bamban) ←Canji na baya | Zubi na yanzu (bamban) | Canji na gaba → (bamban)
Charlie Goode
Rayuwa
Haihuwa Watford (en) Fassara, 3 ga Augusta, 1995 (29 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Fulham F.C. (en) Fassara-
A.F.C. Hayes (en) Fassara2013-2014
Hendon F.C. (en) Fassara2014-2015
  Scunthorpe United F.C. (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Charlie Goode
Charlie Goode a cikin yan wasa

Charlie Goode Charles James Goode (an haife shi 3 ga Agusta 1995) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Ingila wanda ke taka leda a matsayin tsakiya don ƙungiyar Premier League Brentford.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.