Momodou Bojang (an haife shi ranar 19 ga watan Yuni 2001) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Gambia wanda ke taka leda a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Rainbow a matsayin ɗan wasan gaba.[1]

Momodou Bojang
Rayuwa
Haihuwa 19 ga Yuni, 2001 (23 shekaru)
ƙasa Gambiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Bojang ya fara aikinsa da kulob ɗin Rainbow kuma ya dauki lokaci a matsayin aro a kulob din Famalicão na Portugal (yana wasa da kungiyarsu ta 'yan kasa da shekaru 23), kafin ya sanya hannu kan aro a kulob din Hibernian na Scotland a watan Yuni 2022. [2] A cikin watan Disamba 2022, Hibs ta yi amfani da zaɓi don kawo ƙarshen lamunin tun da aka tsara.[3]

Ya buga wa Gambia wasa a matakin matasa na 'yan kasa da shekaru 20.

Manazarta

gyara sashe
  1. "Gambia - M. Bojang - Profile with news, career statistics and history - Soccerway" . uk.soccerway.com .
  2. "Hibs add Miller after Bushiri & Bojang signings" – via www.bbc.co.uk.Empty citation (help)
  3. "Hibs to cut short Bojang loan" . BBC Sport. 23 December 2022. Retrieved 26 December 2022.