Jump to content

Mikkel Damsgaard

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
An daina tallafawa sigar da ake bugawa kuma tana iya samun kurakurai na fassarar. Da fatan za a sabunta alamun binciken mai binciken ku kuma da fatan za a yi amfani da aikin bugun tsoffin ayyukan a maimakon.
Mikkel Damsgaard
Rayuwa
Cikakken suna Mikkel Krogh Damsgaard
Haihuwa Jyllinge (en) Fassara, 3 ga Yuli, 2000 (24 shekaru)
ƙasa Daular Denmark
Harshen uwa Danish (en) Fassara
Karatu
Harsuna Danish (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
FC Nordsjælland (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa wing half (en) Fassara
Nauyi 65 kg
Tsayi 1.8 m

Mikkel Damsgaard (an haife shi 3 ga Yuli 2000) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Danish wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gefe na hagu ko mai kai hari ga ƙungiyar Premier League Brentford da Denmark na ƙasa.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta